Thị trấn A13 - Nơi hội tụ anh tài
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thị trấn A13 - Nơi hội tụ anh tài

5 điều Bác Hồ dạy là chân lí sống của mỗi công dân Việt Nam nói chung và của thị trấn nói riêng

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trắng - LK

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Jenny203

Jenny203

Trắng - LK Empty
Bài gửiTiêu đề: Trắng - LK   Trắng - LK Icon_minitimeSat Jul 18, 2009 9:44 pm

Lyric:
Một màu trắng xóa ....màn đêm buông nhạt nhòa .... nơi con phố xa con hẻm nhỏ heo hắt mờ bóng gót chân bê tha ..... một mình tôi trong cơn say lao vào u mê sa đọa. Làn khói trắng khiến đôi mắt như mù lòa ... ảo giác cay đắng nào gợi lại trong tôi hình bóng một người mẹ già 1 cộng đồng xã hội. Không lúc nào lánh xa ... những sự động viên vỗ về nuôi tôi bao tháng ngày qua ... ...đã bao lâu Rồi Tôi Ko Nhớ chi ... đã bao năm Rồi Tôi chìm Trong cuồng si ... chỉ vì bao lời đường mật miệng đời dụ dỗ ... 1 phút bồng bột thiếu nghị lực tôi đã đánh mất con người ... giờ đây Tôi Ko còn dám đối diện với mặt trời ôm màn đêm 1 lối Góc phố tồi tàn. ko người qua lại dành cho 1 mình tôi chỉ mình tôi mà thôi ... thân xác dày vò Tôi đang tự giết tôi ngày qua ngày Tôi đang tự giết chính Tôi ..

nếu như dc. sống lần Thứ 2 Tôi muốn sống huớng đến ngày mai . sống để tồn tại sống trong vòng tay của cộng đồng .... !!! sống để tâm hồn mở rộng nhin cuộc sống mênh mông .... tuyệt vời 1 màu hồng .... !!hy vọng đời ko chỉ là Hư Không ....

cái chết trắng sao reo rắc quanh đây ... bao nỗi cay đắng .... biết bao giờ nguôi ???... lệ trên mắt ai nghẹn rơi ... xót thương thân xác tôi rã rời ... trót sa vào vòng xóay cám dỗ cuộc đời ... ko vòng tay ai giúp tôi ra khỏi bóng tối ... lối thóat nào cho toi Mong 1 ngày mai vươn Tới muôn ánh sáng diệu kì .... giã từ bao đam mê cuồng si.... thực tế đau thương này sẽ tan biến đi ... tôi sẽ đối mặt với số phận.. hy vong sẽ thấy dc mùa xuân ...Trở về ...

......hàng chục vết kim xuyên qua da xót thịt. ... giọt máu đào nỗi đau mẹ sinh ra ... rỉ trên tay ... mưa vẫn rơi nhạt nhòa .... tôi đang đánh mất lí tri' tôi đang đánh mất giá trị đích thực của 1 con Người ... tôi đang tự xa lánh xã hội ...trên khuôn mặt Tôi đã ko còn quen những nụ cười .... thân tàn ma dại tuổi thanh xuân của tôi ...nay đâu còn nữa .... ma túy kia gây nên bao đau thương ....tai Ương và 1 lan nữa hãy cố gượng dậy phải đánh gục nó ... 1 lần nữa vuợt lên số phận Mình....Tôi Luôn Mong Các Bạn trẻ sẽ Nói Ko Với ma Túy ... Những màu trắng mang thuơng đau sẽ ko bao giờ còn Tồn tại .. những con Người lầm lỡ sẽ dc Đức Tin cứu vớt ... trở về như lúc Họ dã Từng dc sinh ra ... Lk .........1 mơ Ước nhỏ

Quên đi cám dỗ cuộc đời .. Đam mê níu kéo gọi mời ...tìm 1 ánh dương sáng ngời để luôn mơ ước .... niềm tin đó ... còn mãi cho ... những ai biết quay đầu là bờ ....!
Đạt Ma sư tổ

Đạt Ma sư tổ

Trắng - LK Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trắng - LK   Trắng - LK Icon_minitimeSat Jul 18, 2009 9:50 pm

yeah Surprised
http://www.vothuat.net.vn/Web/

Trắng - LK
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cối xay gió màu trắng - Jay Chou
» Giai điệu tình yêu - em Trang kt trường mình